MSTAHIKI meya wa Manispaa ya Kibaha Dk Nicas Mawazo ametoa siku Saba Kwa kiwanda Cha Cordy kuhakikisha kinasitisha kutiririsha maji machafu kwenye makazi ya watu.
Ameyasema hayo Wakati wa ziara yake ya kutembelea viwanda kwenye Kata ya Picha ya Ndege ikiwa ni maandalizi ya kujikinga na athari za mvua za Elnino
Mawazo amesema kuwa kiwanda hicho ambacho kiko kwenye Mtaa wa Picha ya Ndege kilitakiwa kitengeneze miundombinu ambayo itaepusha maji hayo kutiririka kwenye makazi ya wananchi ambapo maji hayo yanakemikali.
Kwa upande wake ofisa mazingira wa Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha Bryson Mpogoza amesema kuwa tayari kiwanda hicho kilishapewa onyo na kupigwa faini lakini bado hakijatekeleza maagizo ya Ofisi yake.
Naye ofisa uajiri wa kiwanda cha Cordy Vicent Emanuel amesema kuwa wamepokea maagizo hayo na watatekeleza kuanzia siku ya Jumapili.
Naye Mkazi wa eneo kilichopo kiwanda hicho Sanura Amir amesema kuwa maji yayo yamekuwa kero kubwa na kuhofia kuathiri afya zao.

No comments:
Post a Comment